



VETA NA KAMPUNI YA SHERIA KIGANJANI WAKUBALIANA KUWAWEZESHA VIJANA KIUCHUMI



Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA) na Makao Makuu Dodoma ambayo Kampuni ya Sheria Kiganjani yatatadumu kwa kipindi cha miaka wameingia makubaliano miwili kuanzia Mwezi Mei 2025 hadi Aprili 30, 2027.

kuwawezesha vijana kiuchumi Kwa pamoja wamekubaliana katika mikoa iliyopitiwa na kuendesha mafunzo ya Ufundi bomba la mafuta. Stadi na kuwajengea uwezo

Makubaliano hayo yamefanyika vijana katika kukuza ujuzi wao ili leo tarehe 21 Mei, 2025 katika kuboresha uwezo wa kujiajiri na Ukumbi wa mikutano VETA kukuza uchumi wao.



Mpango huo utawezesha wanufaika katika mikoa ya Tanga, Tabora, Geita na Kagera kushiriki katika kozi mbalimbali zitolewazo na vyuo vya VETA katika maeneo yao kulingana na uhitaji na maslahi ya mwombaji.



Aidha, Kampuni ya Sheria Kiganjani inayojishughulisha na kusaidia watu wa kipato cha chini na kati wa Tanzania kapata haki zao kwa urahisi, gharama nafuu na kwa wakati yenye makao makuu Jijini Dar Es Salaam, imeridhia kugharamia gharama zote za mradi huo kama

vile kulipia ada za wanafunzi watakaojiunga na mafunzo ya ufundi stadi na gharama zingine, ambapo mradi huo utagharimu jumla yafedha kiasi cha Tsh. 164,120,000/=.



Mkurugenzi Mkuu wa VETA, CPA. Anthony Kasore, ameishukuru na kuipongeza Kampuni ya Sheria Kiganjani kwa kuungana na VETA katika kuisaidia Serikali ya awamu ya sita inayoongozwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan kwa juhudi zake za kuwasaidia na kuwakomboa vijana kwa kuwafungua mawazo ya kujiimarisha kiuchumi kupitia Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi.

UFUNDI STADI FURSA KAMA ZOTE



VETA